cập nhật dịch bệnh covid-19(covid-Wuhan..)tại Mỹ/Covid-19 cases and deaths in USA updated on Nov 12,2021!!!

Total ReportedOn Nov 127-Day Average
Cases45,977,444113,55575,133
Deaths754,6581,6951,135

State-by-State Data (Totals)

Alabama52621838,83615,934
Alaska3845137,246796
Arizona3,495361,207,34821,600
Arkansas47513516,7228,560
California2,232464,719,20172,025
Colorado3,07230781,9388,620
Connecticut3973407,7508,809
Delaware3113147,2332,125
District of Columbia82065,3711,194
Florida1,472403,671,09360,697
Georgia619541,272,79329,861
Hawaii116585,628976
Idaho51813299,5743,735
Illinois3,230221,735,77828,986
Indiana2,757271,053,43817,088
Iowa1,29514500,1197,166
Kansas1,07018447,7946,618
Kentucky1,27939759,93510,214
Louisiana35810764,35414,685
Maine4682110,3471,220
Maryland75112569,82310,987
Massachusetts1,55410814,55519,159
Michigan5,316481,346,86824,308
Minnesota3,80224841,6258,996
Mississippi2736508,46910,187
Missouri1,31117869,28812,336
Montana5639184,3942,479
Nebraska7096294,2473,044
Nevada67414459,8787,809
New Hampshire7434144,7601,622
New Jersey1,41801,215,06726,606
New Mexico1,3348292,0785,169
New York4,991372,591,34556,713
North Carolina1,735231,501,81218,411
North Dakota4302154,0491,804
Ohio4,447821,596,17125,643
Oklahoma757100650,64911,581
Oregon60524376,3744,730
Pennsylvania4,771611,618,87032,279
Rhode Island2011182,4862,887
South Carolina65920906,94513,983
South Dakota3863158,8222,277
Tennessee1,155231,294,80116,668
Texas3,1441054,262,15271,489
Utah1,5589571,5073,347
Vermont341144,030393
Virginia1,32828942,83714,321
Washington1,82619750,4778,934
West Virginia80013281,8654,610
Wisconsin3,08716921,2199,679
Wyoming3098107,4831,298

For more on how USAFacts collects coronavirus data, read this detailed methodology and sources page.

Để lại lời nhắn

Điền thông tin vào ô dưới đây hoặc nhấn vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Đăng xuất /  Thay đổi )

Google photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google Đăng xuất /  Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Đăng xuất /  Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Đăng xuất /  Thay đổi )

Connecting to %s

Trang web này sử dụng Akismet để lọc thư rác. Tìm hiểu cách xử lý bình luận của bạn.